Giá ưu đãi áp dụng giới hạn - Vui lòng liên hệ xác nhận.
Showroom Điện Biên Phủ
595 Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, TP. HCM
Kho đàn Piano Gò Vấp
P5, Gò Vấp, TP. HCM
Showroom Hào Nam
157 Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
Tổng Kho Piano Hà Nội
10 Ngõ 2A, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
Showroom Long Biên
162 Ngõ 565 Bát Khối, Cự Khôi, Long Biên, Hà Nội
Dùng thử 7 ngày & Đổi trả 14 ngày
Trải nghiệm âm thanh tại nhà, đổi trả không cần lý do.
Trả góp 0% lãi suất
Hỗ trợ kỳ hạn 12 tháng, miễn phí quẹt thẻ Visa/Master.
Bảo hộ giá trị tài sản
Cam kết thu mua/đổi đàn với trượt giá cực thấp trong 1-5 năm.
Bộ phụ kiện trị giá 3 triệu
Tặng ghế Nhật, ống sưởi (đàn cơ), khăn phủ đàn & khăn phím cao cấp.
Vận chuyển miễn phí & Bảo hành 2-10 năm
Miễn phí nội thành HN/HCM, bảo trì định kỳ bởi kỹ thuật viên.
Dùng thử & Đổi trả
7 ngày dùng thử - 14 ngày đổi trả free
Trả góp 0% lãi suất
Kỳ hạn 12 tháng - Miễn phí quẹt thẻ
Bảo hộ giá trị tài sản
Đổi/Thu mua trượt giá thấp trong 1-5 năm
Bộ quà tặng 3 triệu
Full phụ kiện Nhật: Ghế, sưởi (đàn cơ), khăn phủ
Vận chuyển & Bảo hành
Free ship nội thành - Bảo hành 2-10 năm
Piano Kawai BL61 là một trong những model cao cấp nhất của dòng BL-Series danh tiếng. Với chiều cao 132cm tiêu chuẩn đại, BL61 sở hữu thiết kế giá nhạc lớn nằm ngoài vô cùng sang trọng. Model này không chỉ chinh phục người chơi bằng vẻ ngoài đẳng cấp mà còn bởi dải âm bass sâu thẳm, mạnh mẽ cùng âm cao thanh thoát, tinh tế.
Nhận báo giá ưu đãi Tư vấn từ chuyên gia
132cm
Kích thước chuẩn đại
Tuyệt tác kĩ nghệ Kawai
Dòng Kawai BL61 nổi bật với giá để nhạc bản rộng phía trên nắp đàn, mang phong cách của những cây Grand Piano chuyên nghiệp, giúp nghệ sĩ dễ dàng quan sát bản nhạc khi biểu diễn các tác phẩm lớn.
Soundboard của Piano Kawai BL61 được chế tác từ gỗ vân sam Spruce tuyển chọn, loại gỗ tốt nhất để truyền tải rung động âm thanh. Diện tích bảng cộng hưởng cực rộng kết hợp với dây đàn dài giúp tạo nên âm sắc ấm áp, giàu nội lực và chiều sâu đặc trưng của thương hiệu Kawai.
"Âm thanh của BL61 có độ rền ấn tượng ở dải trầm, là người bạn đồng hành tuyệt vời cho dòng nhạc cổ điển và trữ tình."Kawai BL61 sở hữu bộ máy cơ với các chi tiết được tinh chỉnh thủ công để đạt độ chính xác cao nhất. Phím đàn có độ nặng vừa phải, mang lại cảm giác phím (touch) cực kỳ trung thực và ổn định, hỗ trợ tối đa cho việc rèn luyện kĩ thuật tay chuyên nghiệp.
Hammer Lõi gỗ Mahogany Pedals Đồng nguyên khối
Sound Performance
Kawai BL61 là model đại diện cho sự kiên cố và tinh hoa âm nhạc Nhật Bản.
| Thương hiệu | KAWAI |
|---|---|
| Model | BL61 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chiều cao | 132 cm |
| Bàn phím | 88 phím |
| Trọng lượng | 240 kg |
| Số Pedal | 03 (Soft, Mute, Damper) |
Chiếc Piano lý tưởng cho không gian sống hiện đại và những tâm hồn đam mê âm nhạc tinh tế. Liên hệ ngay với Sovaco Piano để nhận tư vấn và giá ưu đãi tốt nhất cho model tuyển chọn này.
Nhận báo giá chi tiết Liên hệ tư vấn viên Superior Sound Standard — Kawai BL61 Master Series| Đàn Piano | |
| Nhà sản xuất | Kawai Piano Japan |
| Model | BL61 |
| Serial | 910029 |
| Màu | Màu đen và màu nâu gỗ |
| Điểm chất lượng | B/A/A/A |
| Pedals | 03 | Soft Pedal, Mute Pedal, Damper Pedal. |
| Kích thước | Cao (Height):131 cm , Rộng(Width):153 cm , Ngang(Depth):63 cm |
| Trọng lượng | 262 kg |
| Chứng từ gốc | CO/CQ |
| Bảo hành | 05 Năm |
| Dịch vụ kèm theo | Miễn phí vận chuyển tận nơi nội thành, tặng khăn phủ phím, tặng khăn phủ đàn, tặng ống sưởi. Tặng gói dịch vụ Service tại gia không thời hạn gồm: Bảo dưỡng máy, bảo dưỡng đàn, vệ sinh, chỉnh dây. |
Đang xem 1–12 của 0 kết quả
Nhập số Serial để biết chính xác năm sản xuất, xuất xứ và tình trạng của cây đàn — hoàn toàn miễn phí.