Giá ưu đãi áp dụng giới hạn - Vui lòng liên hệ xác nhận.
Showroom Điện Biên Phủ
595 Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, TP. HCM
Kho đàn Piano Gò Vấp
P5, Gò Vấp, TP. HCM
Showroom Hào Nam
157 Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
Tổng Kho Piano Hà Nội
10 Ngõ 2A, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
Showroom Long Biên
162 Ngõ 565 Bát Khối, Cự Khôi, Long Biên, Hà Nội
Dùng thử 7 ngày & Đổi trả 14 ngày
Trải nghiệm âm thanh tại nhà, đổi trả không cần lý do.
Trả góp 0% lãi suất
Hỗ trợ kỳ hạn 12 tháng, miễn phí quẹt thẻ Visa/Master.
Bảo hộ giá trị tài sản
Cam kết thu mua/đổi đàn với trượt giá cực thấp trong 1-5 năm.
Bộ phụ kiện trị giá 3 triệu
Tặng ghế Nhật, ống sưởi (đàn cơ), khăn phủ đàn & khăn phím cao cấp.
Vận chuyển miễn phí & Bảo hành 2-10 năm
Miễn phí nội thành HN/HCM, bảo trì định kỳ bởi kỹ thuật viên.
Dùng thử & Đổi trả
7 ngày dùng thử - 14 ngày đổi trả free
Trả góp 0% lãi suất
Kỳ hạn 12 tháng - Miễn phí quẹt thẻ
Bảo hộ giá trị tài sản
Đổi/Thu mua trượt giá thấp trong 1-5 năm
Bộ quà tặng 3 triệu
Full phụ kiện Nhật: Ghế, sưởi (đàn cơ), khăn phủ
Vận chuyển & Bảo hành
Free ship nội thành - Bảo hành 2-10 năm
Piano Yamaha W102 thuộc dòng "W" (Wood) – biểu tượng cho sự quý phái của Yamaha. Với lớp vỏ gỗ óc chó hoặc gỗ tếch vân tự nhiên, W102 không chỉ chinh phục người nghe bằng âm sắc ấm áp mà còn là một kiệt tác trang trí đẳng cấp cho không gian nội thất.
Nhận báo giá chi tiết Tư vấn từ chuyên gia
Natural
Wood Grain Finish
Di sản dòng W-Series
Được sản xuất trong giai đoạn cực thịnh của Yamaha, dòng W102 được chú trọng đặc biệt vào phần vỏ ngoài với những đường vân gỗ tinh tuyển, mang lại vẻ đẹp mộc mạc nhưng vô cùng sang trọng và khác biệt so với dòng U đen bóng phổ thông.
Piano Yamaha W102 sở hữu thiết kế chân thẳng thanh thoát, tối giản nhưng mạnh mẽ. Điểm nhấn là nắp bàn phím được chế tác tỉ mỉ, giúp bảo vệ hệ thống phím trong khi vẫn tôn vinh những đường vân gỗ chạy dọc thân đàn.
Mỗi cây đàn W102 là một bản thể độc nhất, vì vân gỗ tự nhiên không bao giờ lặp lại.Không chỉ có ngoại hình, bộ máy bên trong của W102 được thừa hưởng những linh kiện tốt nhất từ dòng U3 danh tiếng. Bảng cộng hưởng gỗ thông Spruce giúp âm thanh vang vọng, dải trầm có độ dày đặc trưng của những cây đàn cao cấp.
Dây đàn thép cường độ cao, chống rỉ sét Búa đàn lông cừu ép chặt, tạo âm sắc rõ nét
Showcase
Bạn muốn nghe trực tiếp?
Liên hệ để được gọi Video test âm thanh ngay.
Sản phẩm được tuyển chọn và kiểm tra qua 12 bước kĩ thuật khắt khe trước khi nhập khẩu về Việt Nam.
| Model | W102 |
|---|---|
| Chiều cao | 131 cm |
| Màu sắc | Gỗ tự nhiên (Natural Wood) |
| Bàn phím | 88 Phím (Phenolic Resin) |
| Bộ máy | Yamaha Premium Action |
| Trọng lượng | 235 kg |
Sở hữu mẫu đàn vân gỗ hiếm có này để khẳng định gu thẩm mỹ tinh tế và khơi nguồn cảm hứng âm nhạc bất tận trong chính ngôi nhà của bạn.
Nhận báo giá chi tiết Liên hệ tư vấn viên Authentic Wood Heritage — Yamaha W102 Premium Edition ```| Đàn Piano | |
| Nhà sản xuất | Piano Yamaha |
| Model | W102 |
| Serial | |
| Màu | Nâu gỗ |
| Điểm chất lượng | B/A/A/A |
| Pedals | 03 | Soft Pedal, Mute Pedal, Damper Pedal. |
| Kích thước | Cao (Height):131 cm , Rộng(Width):151 cm , Ngang(Depth):63 cm |
| Trọng lượng | 228 kg |
| Chứng từ gốc | CO/CQ |
| Bảo hành | 05 Năm |
| Dịch vụ kèm theo | Miễn phí vận chuyển tận nơi nội thành, tặng khăn phủ phím, tặng khăn phủ đàn, tặng ống sưởi, tặng gói dịch vụ Service tại gia không thời hạn : Bảo dưỡng máy, bảo dưỡng đàn, vệ sinh, chỉnh dây. |
Đang xem 1–12 của 0 kết quả
Nhập số Serial để biết chính xác năm sản xuất, xuất xứ và tình trạng của cây đàn — hoàn toàn miễn phí.